Reykjavik | KPMG | IS

Reykjavik

Reykjavik

Borgartun 27

Borgartun 27

KPMG in Iceland

    Staðsetning skrifstofu

  • Borgartun 27
  • Reykjavik
  • 105
  • Ísland

    Póstfang

  • Borgartun 27
  • Reykjavik
  • 105
  • Ísland

Höfuðstöðvar KPMG á Íslandi

Hafðu samband

  • Skrifstofur okkar kpmg.findOfficeLocations
  • kpmg.emailUs
  • Samfélagsmiðlar @ KPMG kpmg.socialMedia
 

Óska eftir tilboði

 

Senda inn

Starfsmenn KPMG í Reykjavík og netföng þeirra

Agnes Ísleifsdóttir
aisleifsdottir@kpmg.is 

Alexander G. Eðvardsson
aedvardsson@kpmg.is 

Alfreð Eyfjörð Þórsson
athorsson@kpmg.is 

Andrés Guðmundsson
agudmundsson@kpmg.is 

Andri Þór Skúlason
askulason@kpmg.is 

Anna Aðalsteinsdóttir
aadalsteinsdottir@kpmg.is 

Anna Birna Jónasdóttir
abjonasdottir@kpmg.is 

Anna Guðrún Gunnlaugsdóttir
agunnlaugsdottir@kpmg.is 

Anna Jónsdóttir
annajonsdottir@kpmg.is 

Anna María Ingvarsdóttir
aingvarsdottir@kpmg.is 

Arnór Steingrímur Guðjónsson
asgudjonsson@kpmg.is 

Atli Sævarsson
asaevarsson@kpmg.is 

Auðunn Bragi Salmarsson
asalmarsson@kpmg.is 

Auður Þórisdóttir
athorisdottir@kpmg.is 

Ágúst Angantýsson
aangantysson@kpmg.is 

Ágúst Karl Guðmundsson
akgudmundsson@kpmg.is 

Ágústa Katrín Guðmundsdóttir
akgudmundsdottir@kpmg.is 

Álfrún Sigurðardóttir
asigurdardottir@kpmg.is 

Árni V. Claessen
aclaessen@kpmg.is 

Árni Þór Jónsson
arnijonsson@kpmg.is 

Ása Kristín Óskarsdóttir
akoskarsdottir@kpmg.is 

Ásgeir Skorri Thoroddsen
athoroddsen@kpmg.is 

Ásta Brá Hafsteinsdóttir
ahafsteinsdottir@kpmg.is 

Baldvin Sturluson
bsturluson@kpmg.is 

Bára Bragadóttir
bbragadottir@kpmg.is 

Benedikt Magnússon
bmagnusson@kpmg.is 

Berglind Helgadóttir
bhelgadottir@kpmg.is 

Birna Einarsdóttir
beinarsdottir@kpmg.is 

Birna M. Rannversdóttir
brannversdottir@kpmg.is 

Bjarni E Friðriksson
bfridriksson@kpmg.is 

Björg Kjartansdóttir
bkjartansdottir@kpmg.is 

Björg Ragna Erlingsdóttir
berlingsdottir@kpmg.is 

Björgvin Hauksson
bhauksson@kpmg.is 

Björk Arnbjörnsdóttir
barnbjornsdottir@kpmg.is 

Björk Helgadóttir
bjorkhelgadottir@kpmg.is 

Björn Þór Egilsson
begilsson@kpmg.is 

Bogi Hauksson
bogihauksson@kpmg.is 

Bríet Kristý Gunnarsdóttir
bgunnarsdottir@kpmg.is 

Dagný Diðriksdóttir
ddidriksdottir@kpmg.is 

Davíð Kr Halldórsson
dhalldorsson@kpmg.is 

Díana Hilmarsdóttir
dhilmarsdottir@kpmg.is 

Einar Ólafsson
eolafsson@kpmg.is 

Elín E. Angantýsdóttir
eangantysdottir@kpmg.is 

Ellen Bjarnadóttir
ebjarnadottir@kpmg.is 

Emil Holm Halldórsson
ehalldorsson@kpmg.is 

Erla Kristinsdóttir
ekristinsdottir@kpmg.is 

Erna Björk Sigurgeirsdóttir
esigurgeirsdottir@kpmg.is 

Erna Stefánsdóttir
estefansdottir@kpmg.is 

Eva Björk Sveinsdóttir
esveinsdottir@kpmg.is 

Eva M. Kristjánsdóttir
ekristjansdottir@kpmg.is 

Eyjólfur Óli Eyjólfsson
eeyjolfsson@kpmg.is 

Eyvindur Albertsson
ealbertsson@kpmg.is 

Fannar Guðmannsson Levy
fgudmannsson@kpmg.is 

Gerður Ríkharðsdóttir
gerdurrikhardsdottir@kpmg.is 

Gerður Þóra Björnsdóttir
gerdurbjornsdottir@kpmg.is 

Gísli Baldvinsson
gbaldvinsson@kpmg.is 

Gísli Jóhannsson
gjohannsson@kpmg.is 

Guðjón Þórðarson
gthordarson@kpmg.is 

Guðlaug Katrín Þórðardóttir
gkthordardottir@kpmg.is 

Guðmundur Freyr Hermannsson
ghermannsson@kpmg.is 

Guðmundur Pálsson
gpalsson@kpmg.is 

Guðný Gréta Guðnadóttir
gudnygudnadottir@kpmg.is 

Guðný Helga Guðmundsdóttir
ghgudmundsdottir@kpmg.is 

Guðrún Björg Bragadóttir
gbragadottir@kpmg.is 

Guðrún Björk Stefánsdóttir
gstefansdottir@kpmg.is 

Guðrún Jónsdóttir
gudrunjonsdottir@kpmg.is 

Gunnar Ragnarsson
gragnarsson@kpmg.is 

Gunnar Tryggvason
gtryggvason@kpmg.is 

Gunnfríður Björnsdóttir
gbjornsdottir@kpmg.is 

H. Ágúst Jóhannesson
ajohannesson@kpmg.is 

Hafdís Sandholt
hbsandholt@kpmg.is 

Halla Björg Evans
hevans@kpmg.is 

Halla María Helgadóttir
hallahelgadottir@kpmg.is 

Halldóra Jakobsdóttir
hjakobsdottir@kpmg.is 

Hallgrímur Arnarson
hallgrimurarnarson@kpmg.is 

Hannes Örn Ívarsson
hannesivarsson@kpmg.is 

Harpa Erlendsdóttir
herlendsdottir@kpmg.is 

Haukur Gunnarsson
haukurgunnarsson@kpmg.is 

Heiða Steinarsdóttir
hsteinarsdottir@kpmg.is 

Helga Dögg Yngvadóttir
hyngvadottir@kpmg.is 

Helga Harðardóttir
hhardardottir@kpmg.is 

Helga Þormóðsdóttir
hthormodsdottir@kpmg.is 

Helga Þórðardóttir
hthordardottir@kpmg.is 

Helgi F. Arnarson
harnarson@kpmg.is 

Helgi Rafn Helgason
helgihelgason@kpmg.is 

Hildur Brynjolfsdóttir
hbrynjolfsdottir@kpmg.is 

Hildur Jónsdóttir
hildurjonsdottir@kpmg.is 

Hildur Sigurðardóttir
hsigurdardottir@kpmg.is 

Hildur Símonardóttir
hsimonardottir@kpmg.is 

Hjördís Ýr Ólafsdóttir
hjordisolafsdottir@kpmg.is 

Hlynur Sigurðsson
hlynursigurdsson@kpmg.is 

Hólmfríður Eysteinsdóttir
hoeysteinsdottir@kpmg.is 

Hólmsteinn I. Halldórsson
hhalldorsson@kpmg.is 

Hrafnhildur Fanngeirsdóttir
hfanngeirsdottir@kpmg.is 

Hrafnhildur Helgadóttir
hhelgadottir@kpmg.is 

Hrafnkell Óskarsson
hoskarsson@kpmg.is 

Hulda Hafdís Helgadóttir
huldahelgadottir@kpmg.is 

Hulda Katrín Stefánsdóttir
hstefansdottir@kpmg.is 

Hörður Freyr Valbjörnsson
hvalbjornsson@kpmg.is

Hörður Guðmundsson
hordurgudmundsson@kpmg.is 

Ingi Tómasson
itomasson@kpmg.is 

Ingibjörg Ester Ármannsdóttir
iarmannsdottir@kpmg.is 

Ingólfur Kristján Guðmundsson
ikgudmundsson@kpmg.is 

Irina Guseynova
iguseynova@kpmg.is 

Jóhann I. C. Solomon
johannsolomon@kpmg.is 

Jóhanna Kristín Guðmundsdóttir
jkgudmundsdottir@kpmg.is 

Jón Arnar Óskarsson
joskarsson@kpmg.is 

Jón S. Helgason
jhelgason@kpmg.is 

Jónas Rafn Tómasson
jtomasson@kpmg.is 

Karina Maria Rusak
krusak@kpmg.is 

Kári Steinn Karlsson
kskarlsson@kpmg.is 

Kristbjörn Hrólfur Gunnarsson
khgunnarsson@kpmg.is 

Kristinn Jónasson
kristinnjonasson@kpmg.is 

Kristín Aðalheiður Birgisdóttir
kbirgisdottir@kpmg.is 

Kristín M. Sveinsdóttir
ksveinsdottir@kpmg.is 

Kristín Sjöfn Valgeirsdóttir
kvalgeirsdottir@kpmg.is 

Kristjana Hlín Valgarðsdóttir
kvalgardsdottir@kpmg.is 

Kristófer Ómarsson
komarsson@kpmg.is 

Kristrún H. Ingólfsdóttir
kingolfsdottir@kpmg.is 

Lárus Guðjón Lúðvígsson
lludvigsson@kpmg.is 

Lilja Guðrún Jónsdóttir
ljonsdottir@kpmg.is 

Lilja Guðrún Liljarsdóttir
lgliljarsdottir@kpmg.is 

Lilja Gunnarsdóttir
lgunnarsdottir@kpmg.is 

Linda B. Rögnvaldsdóttir
lrognvaldsdottir@kpmg.is 

Loftur Ólafsson
lolafsson@kpmg.is 

Magnea Lillý Friðgeirsdóttir
mfridgeirsdottir@kpmg.is 

Magnús Bergur Magnússon
mbmagnusson@kpmg.is 

Magnús Gunnar Erlendsson
merlendsson@kpmg.is 

Margret G. Flóvenz
mflovenz@kpmg.is 

Margrét Heiða Guðbrandsdóttir
mgudbrandsdottir@kpmg.is 

Margrét Jónsdóttir
mjonsdottir@kpmg.is 

Marteinn Sverrisson
msverrisson@kpmg.is 

Matthías Þór Óskarsson
moskarsson@kpmg.is 

Oddný Assa Jóhannsdóttir
ojohannsdottir@kpmg.is 

Oddur Gunnar Jónsson
ojonsson@kpmg.is 

Olgeir Jón Þórisson
othorisson@kpmg.is 

Ólafur Björnsson
objornsson@kpmg.is 

Ólafur Már Ólafsson
oolafsson@kpmg.is 

Ólína Jónsdóttir
ojonsdottir@kpmg.is 

Ólína K.A. Kristjánsdóttir
okristjansdottir@kpmg.is 

Pétur Ingi Ragnarsson
pragnarsson@kpmg.is 

Rakel Kristinsdóttir
rakelkristinsdottir@kpmg.is 

Reynir Stefán Gylfason
rgylfason@kpmg.is 

Rósa Jónsdóttir
rjonsdottir@kpmg.is 

Rúnar Björnsson
rbjornsson@kpmg.is 

Sesselja Árnadóttir
sesseljaarnadottir@kpmg.is 

Sif Sigfúsdóttir
ssigfusdottir@kpmg.is 

Sigríður Hanna Einarsdóttir
sheinarsdottir@kpmg.is 

Sigríður Helga Sveinsdóttir
ssveinsdottir@kpmg.is 

Sigríður Soffía Sigurðardóttir
ssigurdardottir@kpmg.is 

Sigríður Sophusdóttir
ssophusdottir@kpmg.is 

Sigrún Anna Guðnadóttir
sagudnadottir@kpmg.is 

Sigrún Rósa Björnsdóttir
sigrunbjornsdottir@kpmg.is 

Sigurður Jónsson
sigurdurjonsson@kpmg.is 

Sigurður Rúnar Pálsson
spalsson@kpmg.is 

Sigurjón Eiðsson
seidsson@kpmg.is 

Sigurjón Páll Högnason
shognason@kpmg.is 

Sigurvin Bárður Sigurjónsson
sbsigurjonsson@kpmg.is 

Símon Á. Gunnarsson
sgunnarsson@kpmg.is 

Soffía Eydís Björgvinsdóttir
sbjorgvinsdottir@kpmg.is 

Soffía Sigurðardóttir
soffiasigurdardottir@kpmg.is 

Sóley Lára Árnadóttir
sarnadottir@kpmg.is 

Sóley Ögmundardóttir
sogmundardottir@kpmg.is 

Stefán Þór Helgason
shelgason@kpmg.is 

Steingrímur Sigfússon
ssigfusson@kpmg.is 

Steinunn Árnadóttir
starnadottir@kpmg.is 

Svanbjörn Thoroddsen
sthoroddsen@kpmg.is 

Svava Ólafsdóttir
solafsdottir@kpmg.is 

Sveinbjörn Ingi Grímsson
sgrimsson@kpmg.is 

Sveinn Axel Sveinsson
ssveinsson@kpmg.is 

Sæmundur Grétarsson
saemundurgretarsson@kpmg.is 

Sæmundur Valdimarsson
svaldimarsson@kpmg.is 

Sævar Kristinsson
skristinsson@kpmg.is 

Theódór Ingi Pálmason
tpalmason@kpmg.is 

Unnar Friðrik Pálsson
upalsson@kpmg.is 

Valdimar Karl Sigurðsson
vsigurdsson@kpmg.is 

Valur Einar Valsson
vvalsson@kpmg.is 

Vilhelm R. Sigurjónsson
vsigurjonsson@kpmg.is 

Vilmar Freyr Sævarsson
vsaevarsson@kpmg.is 

Ylfa Ýr Steinsdóttir
gsteinsdottir@kpmg.is 

Þorbjörg Erla Ásgeirsdóttir
tasgeirsdottir@kpmg.is 

Þórdís Árný Sigurjónsdóttir
tsigurjonsdottir@kpmg.is 

Þórleif Kristín Hauksdóttir
thhauksdottir@kpmg.is 

Þórunn M Óðinsdóttir
todinsdottir@kpmg.is 

Þuríður Hjartardóttir
thjartardottir@kpmg.is

Staðsetning